Musamman bakin karfe a tsaye irin tsari hita
Jagoran Siyayya
Manyan tambayoyin kafin yin odar dumama bututu su ne:
Cikakken Bayani
Na'urorin dumama bututun wutan lantarki ne wanda galibi ke dumama matsakaicin iskar gas da ruwa, da mai da wutar lantarki zuwa makamashin zafi. Ana amfani da bututun dumama na bakin karfe azaman kayan dumama, kuma akwai baffles da yawa a cikin samfurin don jagorantar lokacin zama na matsakaici a cikin rami, ta yadda matsakaici ya zama mai zafi sosai kuma yana mai zafi sosai, kuma ana inganta musayar zafi. . Mai dumama bututun na iya dumama matsakaici daga zafin farko zuwa zafin da ake buƙata, har zuwa 500 ° C.
Ma'aunin Fasaha | |
Lambar Abu | Wutar Bututun Lantarki |
Kayan abu | Karfe Karfe/ Bakin Karfe |
Girman | Musamman |
Tsarin zafin jiki | 0-500 digiri Celsius |
Matsakaicin dumama | Gas da Mai |
Ingantaccen zafi | ≥ 95% |
Abubuwan Dumamawa | Bakin Karfe 304 |
Thermal rufi Layer | 50-100 mm |
Akwatin haɗi | Akwatin haɗin da ba ATEX ba, Akwatin haɗin da ba zai iya fashewa ba |
Majalisar Gudanarwa | Ikon tuntuɓar; SSR; SCR |
Tsarin Aiki
Ka'idodin aikin bututun bututun shine: iska mai sanyi (ko ruwan sanyi) yana shiga bututun daga mashigai, silinda na ciki na hita yana cikin cikakkiyar hulɗa tare da nau'in dumama wutar lantarki a ƙarƙashin aikin deflector, kuma bayan ya kai ƙayyadaddun zazzabi a ƙarƙashin saka idanu akan tsarin ma'aunin zafin jiki, yana gudana daga fitarwa zuwa ƙayyadadden tsarin bututu.
Amfani
* Flange-form dumama core;
* Tsarin ya ci gaba, aminci da garanti;
* Uniform, dumama, iyawar thermal har zuwa 95%
* Kyakkyawan ƙarfin injin;
* Sauƙi don shigarwa da tarwatsawa
* Ajiye wutar lantarki, ƙarancin gudu
* Multi batu kula da zazzabi za a iya musamman
* Zazzabi mai fita yana iya sarrafawa
Aikace-aikace
Ana amfani da dumama bututu a cikin motoci, yadi, bugu da rini, rini, yin takarda, kekuna, firiji, injin wanki, fiber sinadaran, yumbu, feshin lantarki, hatsi, abinci, magunguna, sinadarai, taba da sauran masana'antu don cimma manufar matsananci-sauri bushewa na bututun dumama.
An tsara masu dumama bututun mai da injiniyoyi don dacewa kuma suna iya biyan mafi yawan aikace-aikace da buƙatun rukunin yanar gizo.
FAQ
1. Tambaya: Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
A: Ee, mu ma'aikata ne kuma muna da layin samar da 8.
2. Tambaya: Menene hanyar jigilar kaya?
A: Ƙasashen waje da sufuri na teku, ya dogara da abokan ciniki.
3. Q: Za mu iya amfani da namu mai turawa don jigilar kayayyaki?
A: Iya, iya. Za mu iya jigilar su zuwa gare su.
4. Tambaya: Za mu iya buga alamar mu?
A: E, mana. Zai zama farin cikinmu zama ɗayan kyawawan samfuran OEM ɗinku a China don biyan bukatun ku.
5. Tambaya: Menene hanyar biyan kuɗi?
A: T / T, 50% ajiya kafin samarwa, ma'auni kafin bayarwa.
Har ila yau, mun yarda da tafiya ta kan alibaba, west union.
6. Q: Yadda za a yi oda?
A: Da fatan za a aiko mana da odar ku ta imel, za mu tabbatar da PI tare da ku. Muna fatan samun adireshin imel ɗinku, lambar waya, wurin zuwa, hanyar sufuri. Kuma bayanin samfur, girman, yawa, tambari, da sauransu.
Ko ta yaya, da fatan za a tuntuɓe mu kai tsaye ta imel ko saƙon kan layi.